Inacknowledge ni: City of Berkeley

Street Sign Kinilala

Durant At Shattuck Berkeley, California Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4839344

Submitted To:

City of Berkeley

Kategorya:

Street Sign

Tiningnan:

112 beses

Lugar:

Berkeley

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

121000418512

Nilagyan ng Tag:

signs, traffic

Deskripsyon

Street sign for 'Durant' (blue / yellow color) on NE corner on top traffic signal is completely faded due to the sun and barely visible.


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video