Overgrown bushes and grass. Buksan

Pendleton Avenue Chicopee, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4855512

Submitted To:

City of Chicopee

Kategorya:

Overgrowth

Tiningnan:

156 beses

Lugar:

Chicopee

Inireport:

noong

Deskripsyon

Blocking the sidewalk while walking my kids to
Bellamy school.

ay nagtanong din...
T. Indicate if grass or bushes.
S. Bushes
T. If bushes, do they obstruct a corner view?
S. Yes

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video