Unkept yard Inilagay sa Artsibo

700 Wellham Avenue Glen Burnie, Maryland Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

4856327

Submitted To:

Other

Category:

Overgrown Grass

Tiningnan:

27 beses

Lugar:

Ferndale

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree, overgrowth

Deskripsyon

Lawn,trees,shrubs,and bushes overgrown. Drawing rodents and obstruction of view for vehicles.

ay nagtanong din...
T. Is this a residential property where the grass is currently 12" of higher?
S. Yes
T. Problem location
S. Wellham & Baltimore Avenue

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.