P&R Tree Removal Inilagay sa Artsibo

1312 25th St N. Saint Petersburg, Florida Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 683940

ID ng Isyu:

4868471

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

P&R Tree Removal

Tiningnan:

38 beses

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

signs, tree

Deskripsyon

Remove palm - stop sign


  • Isinara Parks & Rec 1 (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.