Code Violations Inilagay sa Artsibo

Decatur Farmers Market Church Street, Decatur, GA 30030, United States of America Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 23205

ID ng Isyu:

4875648

Submitted To:

City of Decatur

Category:

Code Violations

Tiningnan:

120 beses

Lugar:

Decatur

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

In need of attention yet again


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.