Residential Large Item Pick Up Inilagay sa Artsibo

8408 Rancho Colina Nw Albuquerque, New Mexico Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1064610

ID ng Isyu:

4884452

Submitted To:

City of Albuquerque

Category:

Residential Large Item Pick Up

Tiningnan:

27 beses

Lugar:

Rancho Sereno

Inireport sa pamamagitan ng:

https://www.cabq.gov

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

180907-001735

Nilagyan ng Tag:

blocked

Deskripsyon

Queen size bed frame for pickup

ay nagtanong din...
T. What type of large item?
S. Other
T. What day is your trash pick up?
S. Friday
T. What is your large item that you want to be picked up? (e.g. couch, chair, air-conditioner)
S. Queen size bed frame

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.