Inacknowledge ni: Boston 311

Pothole Kinilala

324-330 Riverway Boston, MA 02215, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1010

ID ng Isyu:

489218

Submitted To:

Boston 311

Category:

Pothole

Tiningnan:

3597 beses

Lugar:

Mission Hill

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

101000827740

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

outbound- Bad enough to damage wheel.


11 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video