Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Roadway Signs Kinilala

1247 Shepherd St Nw Washington, DC 20011, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4895079

Submitted To:

DC 311

Kategorya:

Roadway Signs

Tiningnan:

88 beses

Lugar:

Petworth

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

18-00500088

Nilagyan ng Tag:

pothole, signs

Deskripsyon

speed limit sign on 13th Street side of Shepherd Market


  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video