Other Đã lưu trữ

2118 Essex St Berkeley, CA 94705, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

4915091

Submitted To:

City of Berkeley

Danh mục:

Other

Đã xem:

33 lần

Vùng lân cận:

South Berkeley

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

121000422050

Đã gắn thẻ:

sidewalk

Mô tả

plants need to be cut back from sidewalk and sweep debri. multiplex 2118-2120 Essex


2 Bình luận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.