Abandoned Vehicle Đã lưu trữ

8219 Tangerine Pl Nw Albuquerque 87120, United States Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 0

ID Vấn đề:

4932020

Submitted To:

City of Albuquerque

Category:

Abandoned Vehicle

Đã xem:

98 lần

Vùng lân cận:

Painted Sky

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

180920-001237

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. State
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. License Plate Number
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Vehicle Make
Đáp. ford
Hỏi. Vehicle Model
Đáp. mustang
Hỏi. Vehicle Year
Đáp. 2006
Hỏi. Vehicle Color
Đáp. gray
Hỏi. Condition
Đáp. Poor
Hỏi. Number of days there
Đáp. 21
Hỏi. Is the vehicle on private or public property?
Đáp. In the Street? Private

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.