Được ghi nhận bởi: City of New Haven

Sidewalks and Curb damage Được thừa nhận

1290 Chapel St New Haven 06511, United States Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 3020

ID Vấn đề:

4941028

Submitted To:

New Haven

Category:

Sidewalks and Curb damage

Đã xem:

201 lần

Vùng lân cận:

Dwight

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

sidewalk

Mô tả

Chưa có phần mô tả.


2 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video