Overgrowth Buksan

331 Chicopee St Chicopee 01013, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

4941081

Submitted To:

City of Chicopee

Category:

Overgrowth

Tiningnan:

106 beses

Lugar:

Chicopee

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree, trash, overgrowth

Deskripsyon

Overgrown Trees and Bushes, Area is filled with garbage and one tree is leaning ready to fall over.

ay nagtanong din...
T. Indicate if grass or bushes.
S. Bushes
T. If bushes, do they obstruct a corner view?
S. Not Applicable

5 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video