Inacknowledge ni: City of Ann Arbor

Street tree maintenance Kinilala

444 S 5th Ave Ann Arbor, Michigan Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

4944680

Submitted To:

City of Ann Arbor

Category:

Street tree maintenance

Tiningnan:

73 beses

Lugar:

Ann Arbor

Inireport sa pamamagitan ng:

https://www.a2gov.org

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

347057

Nilagyan ng Tag:

tree, sidewalk

Deskripsyon

Norway maple with several dead limbs needing trimmed. Some low branches (living and dead) below 8' above sidewalk.

ay nagtanong din...
T. What is the tree problem?
S. Trimming

2 Komento

  • Kinilala City of Ann Arbor (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Ann Arbor (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video