PTO - Trouble Report Inilagay sa Artsibo

3405 Doctor Martin Luther King Junior Street North Saint Petersburg, FL Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 91655

ID ng Isyu:

4950749

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

PTO - Trouble Report

Tiningnan:

28 beses

Inireport:

noong

Deskripsyon

In flash. Police on scene. Watchdog. Reset power to controller. Check operation ok. JG & TB


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.