Được ghi nhận bởi: City of New Haven

Sidewalks and Curb damage Được thừa nhận

20 Arch St New Haven 06519, United States Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 2021420

ID Vấn đề:

4955943

Submitted To:

New Haven

Category:

Sidewalks and Curb damage

Đã xem:

82 lần

Vùng lân cận:

Hill

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

tree, sidewalk

Mô tả

Sidewalk lifted by tree roots.


1 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video