Street Light - White Bulb Paseo Del Norte east of Holbrook, north side of road, all lights out. Buksan

9551 Paseo Del Norte Boulevard Northeast Albuquerque, New Mexico Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

4976302

Submitted To:

City of Albuquerque

Kategorya:

Street Light

Tiningnan:

76 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

https://www.cabq.gov

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

street light

Deskripsyon

Paseo Del Norte east of Holbrook, north side of road, all lights out.


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video