Inacknowledge ni: City of Quincy

Housing - Trash/Overgrown Kinilala

31 Bedford St Quincy 02169 United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

4977736

Submitted To:

Quincy, MA

Kategorya:

Housing - Trash/Overgrown

Tiningnan:

169 beses

Lugar:

Quincy

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash, overgrowth, blighted property

Deskripsyon

House at 31/33 Bedford st appears to be abandoned. Weeds overtaking yard.


Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong pagkokomento at mga pagbabago ng estado.