Street Light - White Bulb Buksan

823 7th Street Northwest Albuquerque, New Mexico Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

4980275

Submitted To:

City of Albuquerque

Kategorya:

Street Light

Tiningnan:

105 beses

Lugar:

Downtown

Inireport sa pamamagitan ng:

https://www.cabq.gov

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

street light

Deskripsyon

This light is out.


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video