Inacknowledge ni: St. Petersburg, FL

Tree Trimming/Removal Kinilala

825 7th Ave N St. Petersburg, FL 33701, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1685

ID ng Isyu:

4994272

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Tree Trimming/Removal

Tiningnan:

76 beses

Lugar:

Uptown

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

Trim back tree. Dead branches falling as well as branches running through tree.

ay nagtanong din...
T. Location of tree
S. Touching electric lines or street light

2 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video