Sanitation Department Inilagay sa Artsibo

5340 4th Ave S Saint Petersburg 33707, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

4995092

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Sanitation Department

Tiningnan:

52 beses

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Pile of fence and yard debris in alley

ay nagtanong din...
T. What issue is being reported?
S. Junk in alley
T. If this is a special item pick-up request, what items need to be picked up?
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Is this a residential or commercial request?
S. Walang Ibinigay na Sagot

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.