Trash - Illegal Dumping or Abandoned Property Inilagay sa Artsibo

33 Cedar St Malden, MA 02148, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4995468

Submitted To:

City of Malden

Kategorya:

Trash - Illegal Dumping or Abandoned Property

Tiningnan:

136 beses

Lugar:

Malden Ward 2

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

S&S carriage abandoned for about a week


3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.