Inacknowledge ni: St. Petersburg, FL

Codes Compliance Kinilala

4200 21st St N St. Petersburg, FL 33714, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

4999754

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Tiningnan:

68 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Ginawan ng duplikado ni:

4658082

Deskripsyon

back yard is about 4 foot high, rest of yard is approximately 2 foot high

ay nagtanong din...
T. What are you reporting?
S. Overgrown vegetation

2 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video