Limbs/Debris /Bulky Item pick up Request Inilagay sa Artsibo

1112 Blue Ridge Blvd Hoover 35226, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 690

ID ng Isyu:

5014136

Submitted To:

Hoover, AL

Category:

Limbs/Debris /Bulky Item pick up

Tiningnan:

45 beses

Lugar:

Hoover

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree, trash

Deskripsyon

Tree limbs

ay nagtanong din...
T. Is this a New Request or missed pick up?
S. new
T. What kind of Bulky Item do you need picked up?
S. Walang Ibinigay na Sagot

  • Kinilala Administrative Services Supervisor - Public Works (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara Administrative Assistant - Public Works (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.