Inacknowledge ni: City of New Haven

Sidewalks and Curb damage Kinilala

876 Elm St New Haven, Connecticut Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

5037243

Submitted To:

New Haven

Category:

Sidewalks and Curb damage

Tiningnan:

146 beses

Lugar:

Edgewood

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

Broken sidewalk


2 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video