Illegal Parking Đã lưu trữ

12210 42nd Avenue South Tukwila, WA 98168, United States of America Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 51520

ID Vấn đề:

5065761

Submitted To:

City of Tukwila

Category:

Illegal Parking

Đã xem:

128 lần

Vùng lân cận:

Tukwila

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

bad driving

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Is the vehicle on public or private property?
Đáp. Public
Hỏi. Has the vehicle been in the same location for more than 24 hours?
Đáp. No
Hỏi. What is the vehicle make, model and color?
Đáp. Big ugly camper posted 6 hr parking

  • Rachel (Chính thức đã xác nhận)

  • Được thừa nhận Bill Devlin (Chính thức đã xác nhận)

  • Eric Hines (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng Eric Hines (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.