Tree (Fallen / Limb) Inilagay sa Artsibo

510 Willeo Rd Roswell, GA 30075, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 605

ID ng Isyu:

5081955

Submitted To:

Roswell, Georgia

Category:

Tree (Fallen / Limb)

Tiningnan:

19 beses

Lugar:

Roswell

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

Broken pine tree limbs hanging over school bus stop and power lines.


  • Department of Transportation (Beripikadong Opisiyal)

  • Kinilala Street Maintenance (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara Street Maintenance (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.