Parking Violation/Abandoned Auto Inilagay sa Artsibo

2 Howard Avenue New Haven, CT 06519, United States of America Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

5086039

Submitted To:

New Haven

Kategorya:

Parking Violation/Abandoned Auto

Tiningnan:

512 beses

Lugar:

City Point

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk, abandoned vehicles

Ginawan ng duplikado ni:

5086041, 5086040, 5086038, 5086037, 5086036, 5086035, 5086034

Deskripsyon

Car continually parking on sidewalk blocking sidewalk from pedestrians.


12 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.