Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Roadway Signs Kinilala

822 13th St Ne Washington 20002, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

5092269

Submitted To:

DC 311

Kategorya:

Roadway Signs

Tiningnan:

87 beses

Lugar:

Capitol Hill

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

18-00626234

Nilagyan ng Tag:

pothole, signs

Deskripsyon

Sign faded requires replacement


Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video