Inacknowledge ni: City of Oakland Call Center

Traffic Safety (non-emergency) Kinilala

2740 73rd Ave Oakland, California Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1340270

ID ng Isyu:

5093377

Submitted To:

City of Oakland

Category:

Traffic Safety (non-emergency)

Tiningnan:

71 beses

Lugar:

Eastmont

Inireport sa pamamagitan ng:

https://www.oaklandca.gov

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

851698

Nilagyan ng Tag:

signs, traffic, tree, road safety

Deskripsyon

Hi,
A tree blocks a traffic sign and creates a unsafe condition.
That tree require to be trimmedtrimmedd
Thanks
amad

ay nagtanong din...
T. Which calming/safety device are you requesting?
S. Other

2 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video