Ubtreated sewage backing up into street Đã lưu trữ

1860 Leroy Ave Berkeley, CA 94720, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

5094593

Submitted To:

City of Berkeley

Danh mục:

Other

Đã xem:

254 lần

Vùng lân cận:

Berkeley

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

121000430203

Mô tả

sewage in street on West side of student housing cooperative (Le Roy St.)


7 Bình luận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.