Được ghi nhận bởi: Washington, DC (DC 311)

Sidewalk Repair Được thừa nhận

1123 6th Street Northwest Washington, DC 20001, United States of America Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 3615

ID Vấn đề:

5114712

Submitted To:

DC 311

Category:

Sidewalk Repair

Đã xem:

45 lần

Vùng lân cận:

Mount Vernon Triangle

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

18-00641553

Đã gắn thẻ:

sidewalk

Mô tả

Ive submitted this request multiple times with no response or support. The city could be sued for damages if someone falls. The sidewalk needs immediate attention. 1121 6th St NW WDC 20001


1 Bình luận

  • Được thừa nhận DC 311 (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video