Được ghi nhận bởi: Howard County, MD (Tell HoCo)

Roadway & Drainage Concern Được thừa nhận

8965 Guilford Rd Columbia, MD 21046, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 0

ID Vấn đề:

5126819

Submitted To:

Howard County, MD

Category:

Roadway & Drainage Concern

Đã xem:

105 lần

Vùng lân cận:

Columbia

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

pothole, bridge, drain problem

Mô tả

Please repair bridge transitions on Guilford Road over Little Patuxent river.


3 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video