Limbs/Debris /Bulky Item pick up Request Inilagay sa Artsibo

421 Ramsay Road Birmingham, AL Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 833495

ID ng Isyu:

5130624

Submitted To:

Hoover, AL

Category:

Limbs/Debris /Bulky Item pick up

Tiningnan:

13 beses

Lugar:

Hoover

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Limbs/debris pick up/ Bags of leaves and old plants, plastic buckets, etc. Has been out over a week already.

ay nagtanong din...
T. Is this a New Request or missed pick up?
S. New

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.