Inacknowledge ni: Jersey City, NJ

Service Request Not Listed Kinilala

611 Jersey Ave Jersey City, NJ 07302, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1410

ID ng Isyu:

5130842

Submitted To:

City of Jersey City

Category:

Traffic: Signal, Signage, and Striping Maintenance

Tiningnan:

128 beses

Lugar:

Downtown

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

2 damaged stantions


6 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video