Inacknowledge ni: City of Vallejo

Street Signs Kinilala

157 Plaza Dr Vallejo 94591, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 2840

ID ng Isyu:

5137832

Submitted To:

City of Vallejo

Category:

Street Signs

Tiningnan:

316 beses

Lugar:

Vallejo

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

signs

Deskripsyon

Damaged sign on street, hazard to motorist

ay nagtanong din...
T. Is the sign missing?
S. N/A
T. Is there a pole?
S. Yes

2 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video