Limbs/Debris /Bulky Item pick up Request Inilagay sa Artsibo

2237 Shelterwood Rd Hoover 35226 United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

5141978

Submitted To:

Hoover, AL

Kategorya:

Limbs/Debris /Bulky Item pick up

Tiningnan:

27 beses

Lugar:

Hoover

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

I have a big pile of leaves ready for pick up next to driveway

ay nagtanong din...
T. Is this a New Request or missed pick up?
S. New request

  • Administrative Services Supervisor - Public Works (Beripikadong Opisiyal)

  • Kinilala Administrative Assistant - Public Works (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara Administrative Assistant - Public Works (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.