Illegal Parking Inilagay sa Artsibo

26 West St #3 Boston, MA 02111, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 38295

ID ng Isyu:

5157496

Submitted To:

Boston 311

Category:

Illegal Parking

Tiningnan:

57 beses

Lugar:

Downtown

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

101002736912

Nilagyan ng Tag:

crosswalk, bad driving

Deskripsyon

Car encroaching on crosswalk. This road rarely sees speed enforcement, and now pedestrians aren't visible either.


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.