Inacknowledge ni: Decatur, GA

Uneven sidewalk Kinilala

116 Drexel Ave Decatur, Georgia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 215

ID ng Isyu:

5235181

Submitted To:

City of Decatur

Category:

Sidewalks

Tiningnan:

46 beses

Lugar:

Decatur

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree, sidewalk

Deskripsyon

In front of tree and in driveway/alley


3 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video