Codes Compliance Inilagay sa Artsibo

6951 20th St N Saint Petersburg, Florida Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

5238288

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Tiningnan:

69 beses

Inireport:

noong

Ginawan ng duplikado ni:

5097615, 4668685, 5321972

Deskripsyon

boat parked in front of house. Truck parked on grass next to driveway.

ay nagtanong din...
T. What are you reporting?
S. Boat/RV/trailer/commercial vehicle issue
T. Is this issue at your address or in the right-of-way next to your address?
S. No

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.