Dangerous Speeding on peeler road Đã lưu trữ

Peeler Road Dunwoody, Georgia Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 0

ID Vấn đề:

5254548

Submitted To:

Dunwoody Other

Category:

Other

Đã xem:

517 lần

Vùng lân cận:

Dunwoody

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

6231

Đã gắn thẻ:

road safety

Mô tả

Can something please be done about the incessant speeding on Peeler road between N. Peachtree and Chamblee-Dunwoody. There are literally people doing 60mph on this road making it very dangerous for those that live on this street as well as children and pets. It’s very disheartening that the city hasn’t taken any action on how dangerous the speeding has become on Peeler road in recent years.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Is the issue in the roadway?
Đáp. YES

  • Được thừa nhận Dunwoody Public Works (Chính thức đã xác nhận)

  • sarah smith (Người dùng đã đăng ký)

  • Dunwoody Public Works (Chính thức đã xác nhận)

  • raine-dear (Người dùng đã đăng ký)

  • John Heneghan (Người dùng đã đăng ký)

  • Dunwoody Public Works (Chính thức đã xác nhận)

  • raine-dear (Người dùng đã đăng ký)

  • Rock (Người dùng đã đăng ký)

  • LocalResident33 (Người dùng đã đăng ký)

  • Jones (Người dùng đã đăng ký)

  • Chendrix (Người dùng đã đăng ký)

  • Rock (Người dùng đã đăng ký)

  • LocalResident101 (Người dùng đã đăng ký)

  • Steve (Người dùng đã đăng ký)

  • raine-dear (Người dùng đã đăng ký)

  • Dunwoody Public Works (Chính thức đã xác nhận)

  • Dunwoody Public Works (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng Dunwoody Public Works (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.