Inacknowledge ni: City of Houston

Traffic Signal Maintenance Kinilala

1401 Caroline St Houston, TX 77002, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

5258792

Submitted To:

City of Houston

Kategorya:

Traffic Signal Maintenance

Tiningnan:

69 beses

Lugar:

Downtown

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

324380

Nilagyan ng Tag:

signs, traffic

Deskripsyon

flashing red

ay nagtanong din...
T. What is your area of concern?
S. Flashing Red
T. What is the nearest intersection?
S. Caroline @ Clay
T. Problem occurs at what time of day?
S. 6am-9am
T. What direction were you traveling?
S. All

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video