Inacknowledge ni: City of Houston

Other Kinilala

491 Richmond Ave Houston, TX 77002, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

5272085

Submitted To:

City of Houston

Kategorya:

Other

Tiningnan:

79 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

324891

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

encampment has piled a load of trash at the spur off ramp and Richmond

ay nagtanong din...
T. Please describe in detail the issue.
S. pick up trash

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video