Inacknowledge ni: City of Houston

Traffic Signal Maintenance Kinilala

800 Preston St Houston 77002, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

5281029

Submitted To:

City of Houston

Kategorya:

Traffic Signal Maintenance

Tiningnan:

141 beses

Lugar:

Downtown

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

325240

Nilagyan ng Tag:

signs, traffic

Deskripsyon

pedestrian signals malfunctioning at intersection

ay nagtanong din...
T. What is your area of concern?
S. Pedestrian Signal Malfunction
T. What is the nearest intersection?
S. preston at milam
T. Problem occurs at what time of day?
S. 6am-9am
T. What direction were you traveling?
S. East

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video