PTO - Traffic Sign Request Đã lưu trữ

550 2nd Street North Saint Petersburg, FL Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 1770085

ID Vấn đề:

5284852

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

PTO - Traffic Sign Request

Đã xem:

16 lần

Vùng lân cận:

Historic Old Northeast

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

signs, traffic

Mô tả

550 2 st n
NPTSOS sign removed and played down
Reinstall sign and post
117821

cũng đã hỏi...
Hỏi. Accident
Đáp. No
Hỏi. Work Performed
Đáp. Repair
Hỏi. # of Signs
Đáp. 1
Hỏi. Work Performed
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. # of Posts
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Charge to P
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Charge to A
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Charge to E
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Charge to T
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Charge to O
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.