Street Sweeping Inilagay sa Artsibo

543 13th Ave S Saint Petersburg, FL, 33701, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

5297573

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Sanitation Department

Tiningnan:

48 beses

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Ginawan ng duplikado ni:

5284632

Deskripsyon

Junk out at curb. Hard to walk around, been there for at least 2 weeks. Racoons and cats all over it. Please remove

ay nagtanong din...
T. Location of issue?
S. 543 13th Ave S, Saint Petersburg, FL, 33701,

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.