Traffic Issue Đã lưu trữ

2924 1st St N Saint Petersburg 33704, United States Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 930

ID Vấn đề:

5319039

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Traffic Issue

Đã xem:

27 lần

Vùng lân cận:

Historic Old Northeast

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

signs, traffic, crosswalk, pedestrian light

Mô tả

Crosswalk signal is not working

cũng đã hỏi...
Hỏi. What is the issue?
Đáp. Crosswalk signal not working

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.