Inacknowledge ni: Decatur, GA

Sidewalks Kinilala

150 Maediris Dr Decatur, GA 30030, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 870

ID ng Isyu:

5363326

Submitted To:

City of Decatur

Category:

Sidewalks

Tiningnan:

52 beses

Lugar:

Decatur

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

sidewalk coverrd with dirt.


3 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video