Illegal Graffiti Inilagay sa Artsibo

921 Boylston St Boston, Ma Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

5368279

Submitted To:

Boston 311

Kategorya:

Illegal Graffiti

Tiningnan:

73 beses

Lugar:

Back Bay

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

101002794576

Nilagyan ng Tag:

graffiti

Deskripsyon

Graffiti behind property in alley

ay nagtanong din...
T. Offensive
S. No
T. Object
S. Building

3 Komento

  • Kinilala Boston Open311 (Beripikadong Opisiyal)

  • Boston Open311 (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara Boston Open311 (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.