Abandoned Vehicle Inilagay sa Artsibo

Davenport Street Bridgeport, CT Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

5370584

Submitted To:

City of Bridgeport

Kategorya:

Abandoned Vehicle

Tiningnan:

46 beses

Lugar:

Bridgeport

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

abandoned vehicles

Deskripsyon

BLACK CADILLAC CTS NO PLATES DAVENPORT ST ALEX ST

ay nagtanong din...
T. Is the vehicle on public or private property?
S. Public
T. What color is the vehicle?
S. BLACK

2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.