Sanitation Department Inilagay sa Artsibo

603 Kirkwood Ter N Saint Petersburg 33701, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 2870

ID ng Isyu:

5389069

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Sanitation Department

Tiningnan:

75 beses

Lugar:

Uptown

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Wooden chest of drawers; brush in garbage can

ay nagtanong din...
T. What issue is being reported?
S. Junk at curb
T. If this is a special item pick-up request, what items need to be picked up?
S. Furniture
T. Is this a residential or commercial request?
S. Walang Ibinigay na Sagot

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.